Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To 4rum Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]

Go down 
Celena Luna
anhhungnup
Scott
tiMon
LOrd COmmander_r
[M]ua**Thu**Vang**
[J]inpeaR~
alo_pro_tn
NosuolD
[.GA] HP
[A]ThOswOw~
Sao the nhi
Mr. Tâm
daoanh
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 10:23 pm

Sao the nhi đã viết:
Khi quyết định việc này a cũng cân nhắc. Thực ra anh cũng ko muốn nói thấy anh em có ý kiến thì anh ý kiến như sau.
1. J là thằng em anh rất quý mến từ hồi còn ở Hnf.
2. Anh nghĩ J cũng hiểu anh trong việc này khi phạt em như vậy.
3. Ko ở vị trí admin như anh thì ko biết áp lực như nào đối với sv
4. Mod ko chỉ có mình J. Phải sử lý làm gương cho mod khác.
5. Nếu ko phải là J thì anh đã ban mod vĩnh viễn rồi.
6. Game chỉ để giải trí. Nhưng đã là tổ chức thì phải tuân thủ theo quy định của sv.
7. Mong tất cả anh em mod. Vip cùng cố gắng làm gương để phát triển sv.
Chào thân ái! 
Quyết thắng.
Đại Ca nói thì ae nghe theo hết à. ^^!
Celena Luna
Administrators
Administrators
Celena Luna

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 11:47 pm

Admin đã viết:
-Không chửi nhau, dọa nạt mem ( hạn chế, văng tục, chửi thề)

-Không chat chữ trắng với mục đích cá nhân trừ nhắc lag và thông báo tới mem

Tuy không ở Public nhưng em cũng muốn anh J lưu ý về 2 điều này đã được nêu rõ ở nội quy của server anh nhé  Thở Dài
[.GA] HP
Moderators
Moderators
[.GA] HP

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 26, 2016 10:27 am

ỦA sao nick trên 4um của mấy bác có hiện admin.supermod. mod mà của e lại mơi nhập ngũ nhỉ  study
[.GA] HP
Moderators
Moderators
[.GA] HP

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 26, 2016 10:28 am

ỦA sao nick trên 4um của mấy bác có hiện admin.supermod. mod mà của e lại mơi nhập ngũ nhỉ  study
Sao the nhi
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 26, 2016 11:06 am

Không thắc mắc ở mục này em nhé.
Mr. Tâm
Administrators
Administrators
Mr. Tâm

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 26, 2016 12:52 pm

Đã remove quyền! Ok Anh em. Thở Dài Thở Dài Thở Dài
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 26, 2016 1:13 pm

Thở Dài Thở Dài Thở Dài
tiMon
Moderators
Moderators
tiMon

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 26, 2016 5:27 pm

[.GA] HP đã viết:
Đấy là rank nhé a Smile)
http://steamcommunity.com/id/zwe3
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 27, 2016 3:17 am

Sao the nhi đã viết:
Khi quyết định việc này a cũng cân nhắc. Thực ra anh cũng ko muốn nói thấy anh em có ý kiến thì anh ý kiến như sau.
1. J là thằng em anh rất quý mến từ hồi còn ở Hnf.
2. Anh nghĩ J cũng hiểu anh trong việc này khi phạt em như vậy.
3. Ko ở vị trí admin như anh thì ko biết áp lực như nào đối với sv
4. Mod ko chỉ có mình J. Phải sử lý làm gương cho mod khác.
5. Nếu ko phải là J thì anh đã ban mod vĩnh viễn rồi.
6. Game chỉ để giải trí. Nhưng đã là tổ chức thì phải tuân thủ theo quy định của sv.
7. Mong tất cả anh em mod. Vip cùng cố gắng làm gương để phát triển sv.
Chào thân ái! 
Quyết thắng.
Dạ vâng anh ,anh Khuê là khuôn mẫu của SV mình mà kể cả cách chơi và phong cách sống ,I love u chiu chiu hihi

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 76561198286231308

Được sửa bởi LOrd COmmander_r ngày Sat Nov 05, 2016 12:22 am; sửa lần 1.
http://steamcommunity.com/id/nowsander
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 27, 2016 4:05 am

[A]ThOswOw~ đã viết:

LOrd COmmander_r đã viết:
[A]ThOswOw~ đã viết:
Chiều này tầm 18h00 đến 19h30 mình chơi ỏ sv Vietnamfun nhận thấy có một số điều về MOD [J] cần phản ánh như sau:
- Viết chữ trắng chửi dm.
- Kick mình trong khi minh ko động chạm j tới ổng --> hỏi ko trả lời -->ko một lời xin lỗi.
Gửi admin một số ý kiến trên để admin có hướng xử lý.
Rất búc xúc.

Thật sự mà nói mình chơi với cái ông AThos này lâu lắm rồi mà mình cũng chả buồn nói chứ ông này bắn TS có 2 vị trí duy nhất là núp sau cửa long hoặc awp thủ dâm nhà TS cửa B ,mặc kệ dd rush thế nào ,rush đặt bom hay không không quan tâm chỉ duy nhất 2 chỗ đó thôi bắn không khác gì BOT . Thế nên khi ông này viết đơn xin Mod SV mình cũng thấy buồn cười . Mod là người trợ giúp admin trong việc quản lý SV ,gánh vác đỡ trách nhiệm cùng với admin trong việc làm trong sạch SV ,tạo sân chơi tốt nhất cho người chơi . Bên cạnh đó Mod cũng có thể coi là khuôn mẫu, là hình ảnh của SV thông qua cách chơi và cách quản lý ... Chứ với cách chơi của ông này mà cho làm Mod thì chắc SV mình chỉ có ông ý với BOT chơi thôi !
Thật ra mỗi người một cách chơi...lúc tui rush đâu ai biết...vì luc đó bạn đang ở đâu, đâu nhìn thấy tui. Khi bạn chết đi bạn để ý những người còn lại. Bạn nhìn nhận vấn đề ở khía cạnh ích kỷ , lo cho mình ko cần biết ng khác ntn sẽ . Bạn nên đọc lại Comment anh Sao the nhi nhé.
nhiu

Đương nhiên là tôi đọc kĩ comment của anh Khuê rồi ... Ông tưởng ông rush ntn tôi không biết a ,ông quá nhầm rồi ... Tôi là dân chuyên pub nên đừng bao giờ bảo tôi không biết ,tỉ lệ ông rush so với camp quá nhỏ không đáng tính đến . Ông cũng chơi với tôi bên ga3m suốt rồi nên tôi không còn lạ gì ông cả ,mod ga3m cũng kick ông vì cái tội thủ dâm TS bao lần tôi còn nhớ ,transfer ông qua CT bao lần tôi còn nhớ,tôi cũng nhắc thẳng với ông rồi nên thay đổi cách chơi đi rồi hạng xin Mod ,rồi tôi cũng thấy ông thay đổi cách chơi chút ít ,là thích thủ dâm thì sang CT chơi ... Tính tôi thắng tính ,tôi thường góp ý thẳng với người đó chứ chẳng bao giờ nói xấu sau lưng ai cả ... Còn ông Jin tôi khuyên ông đừng có áp đặt cách chơi match vào SV public ,rằng ông ở CT ông rush thì mọi người phải theo ,không có đâu ... thế ông rush xong kể cả kill được nửa team TS nhưng TS rush lại nhà B là vị trí ông camp thì là mất B là thất bại rồi còn gì ... Chơi CT camp được mới gọi là tốt vì thường sẽ là số ít trọi số đông TS ,đòi hỏi mình phải xử lý khéo léo hơn ... Còn ông bảo camp để kiếm frag thế rush để móc đít để giết mấy thằng ngáo ngơ ko biết nhìn rada không phải để kiếm frag thì làm gì ,kết quả thì vẫn thất bại như trên tôi nói đấy ... Còn cái vụ ông slay tôi chẳng vì lý do gì ông còn bảo "thích thì slay thôi " tôi cũng chẳng muốn kiện cáo làm gì ,tôi cũng nói thẳng với ông rồi,tôi cũng chẳng phải người hay chấp vặt vậy ... Tôi chỉ muốn khuyên ông là đừng nghĩ match là cái gì cao siêu lắm match là phải giỏi ,không có đâu ... Uh thì skill ông chóng mặt ,uh thì ông duck hay nhưng gặp tôi chỉ có 1 viên thôi ,duck hay bunny cũng chỉ là múa phụ họa cho đẹp mắt thôi chứ cũng chẳng để làm gì  Embarassed Embarassed Razz Razz

Linhdanhthue
Binh bét
Binh bét
Linhdanhthue

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 01, 2017 10:23 am

nhaamf

Được sửa bởi Linhdanhthue ngày Wed Jan 04, 2017 3:41 pm; sửa lần 1.
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 01, 2017 3:03 pm

Linhdanhthue đã viết:
e thấy mod Jinpear làm việc khá ok mà, ae nên cho bạn ấy 1 cơ hội , nếu liên tục như thế thì mới nguy hiểm. Đây là ý kiến cá nhân của e. E nghĩ nên cho bạn ý 1 cơ hội a ơi, tìm được người như thế khó lắm.
Bài đăng lâu rồi còn đào mộ lên ông  Smile

NosuolD
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 04, 2017 8:17 pm

đăng đã lâu rùi bị đào mộ thì chon no bai di ))~
DIEU=HAU=DEN
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
DIEU=HAU=DEN

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 7:32 pm

cũng đã gặp một lần , thật sự mà nói là cũng bị J nói một câu nghe cũng hơi bất mãn , không biết J còn
nhớ không , cái câu " tuổi gì " của bạn nghe không lọt tai đâu . cho dù bạn bắn hay cỡ nào đi chăng nữa thì cũng nên biết tôn trọng người bắn kém hơn mình . vì núi cao còn có núi cao hơn bạn nên biết như vậy nhé . với lại mình chơi game để giải trí vui là chính thôi bạn ah . thân chào
[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeSun Feb 05, 2017 1:37 am

DIEU=HAU=DEN đã viết:
cũng đã gặp một lần , thật sự mà nói là cũng bị J nói một câu nghe cũng hơi bất mãn , không biết J còn
nhớ không , cái câu " tuổi gì " của bạn nghe không lọt tai đâu . cho dù bạn bắn hay cỡ nào đi chăng nữa thì cũng nên biết tôn trọng người bắn kém hơn mình . vì núi cao còn có núi cao hơn bạn nên biết như vậy nhé . với lại mình chơi game để giải trí vui là chính thôi bạn ah . thân chà

Nhìn bạn này công nhận giống diều hâu thật, rất hay thích ra mid awp với mình. ^^. Nếu có dịp đi off cùng a/e cho vui. bạn ở đâu nhỉ? DIEU=HAU=DEN
phithienthan
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
phithienthan

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeFri May 26, 2017 1:11 pm

Mod nào unbanip cho mình phát. Từ chiều qua bị ban mà ko biết lý do
Red_Hair
Moderators
Moderators
Red_Hair

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitimeSat May 27, 2017 12:43 am

phithienthan đã viết:
Mod nào unbanip cho mình phát. Từ chiều qua bị ban mà ko biết lý do
bạn lập một topic riêng vào mục thích hợp để được giải quyết nhé ;)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] - Page 2 Icon_minitime

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Về việc unban nick Thai