Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To 4rum Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Dontaskmewhy
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
Dontaskmewhy

xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Empty
Bài gửiTiêu đề: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeMon Nov 07, 2016 12:28 am

mình chơi ở sv pub 1 cũng khá lâu rồi nhưng giờ mới tham gia dienx đàn vì mình thấy mod ở sv pub 1 quá ham chơi game, mà như a c e biết mod nhiệm vụ chính là quản lý sv thay cho admin và bqt. admin và bqt ko tin vào bắn thử ở pub 1 1 time sẽ rõ, nhiều bạn không biết chơi, ko biết đặt bom vvv.... các mod mặc kệ, có bắn sướng tay cho mấy con gà chết là được. thiết nghĩ sv đào tạo mọi người lên tay thì cùng nhau lên tay chứ ai lại cứ bắt nạt kiểu vậy. mod ở pub chỉ chuyển map là chính và mấy việc linh tinh còn nhiệm vụ quản lý sv là rất ít.. xin admin vào với nick ẩn để quan sát.
          xin admin sàng lọc, cần thì phế bỏ bổ nhiệm mới làm sv tốt hơn. chúc mọi người sức khỏe... góp ý cá nhân thôi
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeMon Nov 07, 2016 12:55 am

Dontaskmewhy đã viết:
mình chơi ở sv pub 1 cũng khá lâu rồi nhưng giờ mới tham gia dienx đàn vì mình thấy mod ở sv pub 1 quá ham chơi game, mà như a c e biết mod nhiệm vụ chính là quản lý sv thay cho admin và bqt. admin và bqt ko tin vào bắn thử ở pub 1 1 time sẽ rõ, nhiều bạn không biết chơi, ko biết đặt bom vvv.... các mod mặc kệ, có bắn sướng tay cho mấy con gà chết là được. thiết nghĩ sv đào tạo mọi người lên tay thì cùng nhau lên tay chứ ai lại cứ bắt nạt kiểu vậy. mod ở pub chỉ chuyển map là chính và mấy việc linh tinh còn nhiệm vụ quản lý sv là rất ít.. xin admin vào với nick ẩn để quan sát.
          xin admin sàng lọc, cần thì phế bỏ bổ nhiệm mới làm sv tốt hơn. chúc mọi người sức khỏe... góp ý cá nhân thôi
Xin cảm ơn những lời góp ý của bạn gửi đến SV VNF , nhưng mà ae Mod SV đều là ae Mod có kinh nhiệm lâu năm quản trị SV ,ở đây bạn định nói ai và như thế nào thì mời bạn chỉ rõ đích danh chứ đừng vơ đũa cả nắm vậy ... Rất hi vọng bạn có những góp ý thêm về những thiếu xót trong quản trị SV . Thanks !

xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 76561198286231308
http://steamcommunity.com/id/nowsander
[J]inpeaR~
Moderators
Moderators
[J]inpeaR~

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeMon Nov 07, 2016 3:55 am

Dontaskmewhy đã viết:

Những điêug bạn đag nói ở trên là Chuẩn đấy ! Mod k chỉ ngồi canh sv hacker mà còn có thể giứp đỡ ae nâg cao cách chơi nâg cao skill, nthe thì sv mới nhiều nhân tài và đi lên phát triển mạnh dc, Sv fai có lối chơi chuyên nghiệp , tất nhiên ở Pub có ng nọ ng kia cho ae trainning, nhưg ngoài nhữg ng biewts chơi ra, ng mới biewts chơi Mod cug có cách để chỉ bảo để đi tốt lên, giốg như bạn nói việc newbie chơi cầm c4 thủ dâm hay kb đặt bom, hay k them cứu bom => nthe cug k ổn, neus cứ duy trì 1 lối chơi thế , nó sẽ kéo thêm đi mất đi tính Teamwork, tinh thần  đồg đội làm việc nhóm, cả trog găme lẫn ngoài đời thực thoii, thể hiện tính cách cá nhân . Ngay cả việc ltrc có member bắn Ts thủ dâm nh qa mình có kick cảnh cáo,  nhữg ng sai laik là mình bị chỉ trích, thoi thì ngậm ngùi chấp nhận vậy chứ sao Smile) dù sao bạn cug đưa ra ý kiến châune đấy
Dontaskmewhy
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
Dontaskmewhy

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeMon Nov 07, 2016 2:11 pm

sr bạn lord commmander vì mình không nhớ hết mod, mình sẽ để ý nhưng bạn jinpear nói đúng, ý mình là newbies sai phải giúp họ sửa, có mấy lần mình bảo mod slap đi họ sẽ hỏi tại sao slap hoặc slay, lúc đó nói lý do là họ hiểu. mình ko ám chỉ mod nào là vì trong game mình ko biết hết mod, lúc có newbies mình chỉ bảo là mod giúp đi thì hầu như chỉ tiếp tục chơi game. Time tới mình sẽ để ý tên mod ...nhưng mà bạn LORD có công nhận là pub1 đầy newbies cầm c4 thủ dâm, ko biết đặt c4, ko gỡ bom mặc dù có điều kiện vv.... Mong tất cả mod học tập cách làm như bạn JINPEAR
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeMon Nov 07, 2016 3:39 pm

Dontaskmewhy đã viết:
sr bạn lord commmander vì mình không nhớ hết mod, mình sẽ để ý nhưng bạn jinpear nói đúng, ý mình là newbies sai phải giúp họ sửa, có mấy lần mình bảo mod slap đi họ sẽ hỏi tại sao slap hoặc slay, lúc đó nói lý do là họ hiểu. mình ko ám chỉ mod nào là vì trong game mình ko biết hết mod, lúc có newbies mình chỉ bảo là mod giúp đi thì hầu như chỉ tiếp tục chơi game. Time tới mình sẽ để ý tên mod ...nhưng mà bạn LORD có công nhận là pub1 đầy newbies cầm c4 thủ dâm, ko biết đặt c4, ko gỡ bom mặc dù có điều kiện vv.... Mong tất cả mod học tập cách làm như bạn JINPEAR
Oh mình công nhận mà ^^ ,sao bạn phải xin lỗi chứ ,thank góp ý của bạn  Bình Tĩnh

xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 76561198286231308
http://steamcommunity.com/id/nowsander
junichiro
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
junichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeSun Dec 17, 2017 1:45 pm

mod pub1 toan hack xong ban kick linh tinh
junichiro
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
junichiro

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeSun Dec 17, 2017 2:10 pm

admin xem dùm mod A[Tao]_ với mid DaviD [Ga]hp nhé hack 100%
Cpt . John Price
Binh nhất
Binh nhất

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitimeSun Jan 06, 2019 6:20 pm

adu,lau k vao fo`rum ma loan lac qua,daviD em tuong tay to ma nhi,con ATaoDepTrai la mod lau nam roi thi hack the nao dc  scratch scratch
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1   xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1 Icon_minitime

xin admin và bqt xem xét mod tại server vietnamfun pub1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DON XIN MOD SERVER PUB1
» Đơn xin xét Mod server Pub1
» Đơn Xin Mod Server VietNamFun Pub 3
» Đơn Đăng Kí VIP Server [VietNamFun] Pub 1
» Đơn Xin Smod Server VietNamFun Public