Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To 4rum Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bao kick afk cung bi band

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bao kick afk cung bi band  Empty
Bài gửiTiêu đề: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeThu Mar 23, 2017 11:59 pm

Mod daoanh vào cho xin ý kiến cái nhỉ. Lộng quyền thì cũng vừa vừa thôi.
mod daoanh cho hỏi sao lại banned tôi , tôi nói gì sai mà bảo 1 câu nữa ra đảo
Bao kick afk cung bi band  Untitl10
daoanh
Binh bét
Binh bét
daoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 3:50 am

À à, nãy tối nhớ banned ai đó, hình như nhắc nhở tôi kíck AFK. Lúc ấy bạn nhắc gì tôi kick AFK kiểu gì ấy nhỉ, bạn chụp màn hình lại tôi xem để con giải quyết.

Tôi thì không xem đó là lời nhắc nhở đâu, lúc ấy TS đang thua, có vài AFK, bạn có bức xúc gì với chuyện thắng thua hay không mà lên mặt dạy đời tôi thế, bạn phải bố tôi không mà nhắc, nghe như admin nhắc nhở mod ấy.... 

Lúc ấy sợ vật ra nên tôi banned luôn, không thì bạn leo trên đầu tôi ngồi mất, mặt mũi tôi mỏng manh lắm.
jocolor
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 9:22 am

Quy tắc làm mod chắc b cũng chưa hiểu nhỉ? Bạn là người đang bị kiện đó. Bạn đưa ra bằng chứng lí do tại sao b banned tôi mới đúng. Còn việc nhắc kick afk đó là việc của mod phải làm chứ ko phải đợi ng khác phải nhắc, tôi nhắc b kick 2,3 round bạn vẫn bơ ko kick ko trả lời.
Còn bạn ko đưa ra được hình ảnh tôi có xúc phạm hay chửi tục ban thì bạn tốt nhất đừng làm mod nữa. Nói cái giọng lại còn "mất dạy" ( Mày nói câu nữa tao cho mày ra đảo ??????)
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:11 pm

Admin đâu ạ. vào giải quyết hộ e cái. Người bị kiện sao có thể tự giải quyết đc. Ảnh thì đã có rồi. Banned ko có reason. Xin admin vào giải quyết hộ e vs ạ. !
daoanh
Binh bét
Binh bét
daoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:19 pm

Kiện cáo thế này là không được rồi, bạn bảo tôi "mất dạy" cơ đấy! Tí tuổi đầu miệng còn hôi sữa mà nói được câu đấy kể cũng lạ, ở nhà ba mẹ không dạy à!

"Mày nói câu nữa tao cho mày ra đảo?" tôi nhớ chỉ nói với bạn "nói tiếng nữa thì ra đảo ở đi" bạn đã bảo tôi "lộng hành".

Tôi nhớ bạn còn say y liên tục: "kich afk đi", "mod để làm gì thể", "ko biết kick afk à" ... vậy đủ lý do tôi banned bạn chưa, đàng hoàng thì không muốn.

Nói bạn biết nhé, mod cũng là người thường, cũng có 1 cái laptop chơi game, tôi đâu thể 3 đầu 6 tay theo dõi từng afk cho bạn, lúc ấy còn có 2 mod nữa!

Anh em chơi vui với nhau biết tính tôi cả, ăn nói linh tinh, phá game tôi banned hết.
[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:20 pm

Vụ này nếu như không có gì to tát thì BMW đưa IP lên đây để mình unban cho. Vì theo mình thấy thì cả 2 có vẻ có cái đầu hơi nóng. Quan trọng là chưa hiểu nhau thôi. Lần sau nếu nhờ mod kick afk thì bạn cũng nói đầy đủ tý. Thêm vài từ ví dụ như: Mod daoanh ơi? Kick afk hộ tớ với, hoặc daoanh ơi có mod thì kick afk giùm. Như vậy sẽ dễ nghe hơn là: daoanh???. Không biết kick afk à?....
 Đúng cái lúc mod đang bực tức, hoặc hiểu nhầm thì nghĩ là bạn thách thức, trêu ngươi bạn Quốc là không biết làm mod à?..vv.. có phải không nào?. 
Do đó tốt nhất a/e cùng chơi với nhau thì cũng đừng kiệm lời quá, có khi lại hiểu lầm. Dễ gây xích mích. Vậy nên cứ nói làm sao cho hợp tình và lý, a/e mod cũng dễ nghe, lọt tai hơn BMW nhé. Còn mod daoanh thì mình cũng đã trao đổi qua, cũng là do hơi nóng tính tý thôi, chứ không phải có ác cảm gì với bạn đâu. Ok chưa nào? . Bạn gửi IP, và ID steam, tên nhân vật lên nhé.
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:28 pm

A mùa thu vàng ơi, e không có nóng đâu. Lúc đầu e nói rất bt nhưng cứ bơ đi để 2 ,3 round e mới bực.
@daoanh dám làm mà không dám nhận hèn lắm
Nếu cần để admin check log xem có đúng là ông nói câu ( Mày nói câu nữa tao cho mày ra đảo) không nhé. Làm thằng đàn ông dám làm dám nhận ở nhà bố mẹ ông không dậy ông đạo làm thằng đàn ông à. Hay làm thằng đàn ông mặc váy quen rồi Smile). 
@ Mùa Thu Vàng: A ơi cứ nóng tính là được banned ng khác à a. Nói thế e không phục đâu ạ !
daoanh
Binh bét
Binh bét
daoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:47 pm

BMW đã viết:
A mùa thu vàng ơi, e không có nóng đâu. Lúc đầu e nói rất bt nhưng cứ bơ đi để 2 ,3 round e mới bực.
@daoanh dám làm mà không dám nhận hèn lắm
Nếu cần để admin check log xem có đúng là ông nói câu ( Mày nói câu nữa tao cho mày ra đảo) không nhé. Làm thằng đàn ông dám làm dám nhận ở nhà bố mẹ ông không dậy ông đạo làm thằng đàn ông à. Hay làm thằng đàn ông mặc váy quen rồi Smile). 
@ Mùa Thu Vàng: A ơi cứ nóng tính là được banned ng khác à a. Nói thế e không phục đâu ạ !
Lại còn nói tôi hèn cơ đấy, admin đã cho cơ hội rồi còn ko biết cám ơn à!

Bạn xem lại đoạn bên trên tôi đã nói rõ rồi nhé, lý do banned! Còn câu "mày nói câu nữa tao cho mày ra đảo" tôi chỉ nói là "mày nói tiếng nữa thì ra đảo ở đi nhé", bạn đặt vấn đề đi xa đấy.
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:52 pm

Ông cũng là người sai ở đây, ông to mồm cái j hả.
Ông buồn bực chuyện gia đình nhà cửa không hạnh phúc ông vào game trút giận lên người ta a.
Admin cho ông làm mod để bắt hack bắt cheat, kick afk ông làm đc chưa? Nhắc khéo ông 3  4 lần rồi ông vẫn bơ, thì tôi mới hỏi thẳng là ông biết làm mod hay ko? Sống thì cho ra 1 thằng đàn ông đi ok!
daoanh
Binh bét
Binh bét
daoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 12:59 pm

Thôi admin vào giải quyết cái trường hợp này, trước giờ làm mod chưa từng gặp trường hợp này bao giờ cả! câu này đến câu khác toàn miệt thị mod! đàn ông hay đàn bà liên quan gì đến sống ra làm sao? hèn hay không hèn tới lượt bạn nhận xét à? mất dạy hay không là bạn dạy tôi à?
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 1:06 pm

Cho ông thắng tôi thua ok Smile). Mod mà quyền lực đầy mình làm j chả được !
[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 1:07 pm

BMW nhắc mod là tốt nhưng k phải cứ ghim vào đấy là ép buộc mod phải làm theo ngay những yêu cầu của mem, trong khi lời nói của mem có người nói dễ nghe, có người nói không lọt tai tý nào thì nghiễm nhiên mod sẽ phản ứng lại. Đơn giản vậy thôi. Anh đã có lời rồi. Nhưng mem cũng không vừa cứ muốn đem nhau ra để miệt thị nhau, cãi nhau cũng không phải là ý hay đâu. Trường hợp này mod daoanh có đọc được và cũng có kick 1 số thành phần afk. a có xem ss rồi, chứ k phải là không kick. Mod không phải là cái máy, nên đôi lúc cũng có sơ sót, kick chưa hết afk được. Còn về thái độ 2 bên thì a cũng đã nói rồi có thể hiểu nhầm thôi. Đọc yêu cầu kick afk của em cứ như ra lệnh cho mod daoanh ý. Nếu còn chưa thỏa đáng thì để trường hợp này cho hội đồng xem xét thái độ của cả 2. Ok chưa?
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 1:11 pm

Thôi bỏ đi a ei. E chơi ben pub 2 3 cũng được !
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 1:11 pm

Chơi game để giải trí mà tự dưng lại thành ra ntn Smile
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 1:21 pm

Ông nào cũng văn hay chữ tốt. Mình đọc mà mùi mẫn quá.
Lâu lâu có chút ko khí nhỉ.
Chứ dạo này toàn thấy bên Match lùm xùm.
Ae Pub mình có tí cho đỡ bị lãng quên nhỉ. ^^!
Thôi thì ông nào cũng có lý của mình.
Người đúng người sai, người sai người đúng.
Trong game mà, khó tránh khỏi lúc này lúc kia.
Có khi 2 ông ra đg nhìn thấy nhau mà ko biết trong game thế này...
Vớ vẩn lại lao vào ông nhau túi bụi như Neg bede thì sao. ^^!
Có chạm nhau, có xích mích có khi lại khiến 2 ông quan tâm nhau hơn ấy chứ. ^^!
Quốc: nhường b ấy 1 chút.
BMW (dòng xe này mình mê mệt lắm, tương lai cố phấn đấu kiếm 1 con): tiền nhiều mà nên để ý ít chút đi. Kẻo toàn dân ngta biết tới họ lại chặn đg cướp hiếp thì sao. ^^!
2ae giảng hòa để mềnh mời chầu bia giới thiệu Cu Neg cho nhé. ^^!
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 2:18 pm

alo_pro_tn đã viết:
Ông nào cũng văn hay chữ tốt. Mình đọc mà mùi mẫn quá.
Lâu lâu có chút ko khí nhỉ.
Chứ dạo này toàn thấy bên Match lùm xùm.
Ae Pub mình có tí cho đỡ bị lãng quên nhỉ. ^^!
Thôi thì ông nào cũng có lý của mình.
Người đúng người sai, người sai người đúng.
Trong game mà, khó tránh khỏi lúc này lúc kia.
Có khi 2 ông ra đg nhìn thấy nhau mà ko biết trong game thế này...
Vớ vẩn lại lao vào ông nhau túi bụi như Neg bede thì sao. ^^!
Có chạm nhau, có xích mích có khi lại khiến 2 ông quan tâm nhau hơn ấy chứ. ^^!
Quốc: nhường b ấy 1 chút.
BMW (dòng xe này mình mê mệt lắm, tương lai cố phấn đấu kiếm 1 con): tiền nhiều mà nên để ý ít chút đi. Kẻo toàn dân ngta biết tới họ lại chặn đg cướp hiếp thì sao. ^^!
2ae giảng hòa để mềnh mời chầu bia giới thiệu Cu Neg cho nhé. ^^!
^^ lúc nào cần mua xe pm e nhé. E đang định đổi xe khác
Unband hộ e nhé để còn vào đua rank. Chắc tụt top 2 rồi :(
Nick Ingame : BMW
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 2:38 pm

Oke. Oke luôn. Nhớ để dành a con xe ấy nhé. ^^!
Đã unban. ^^!
Vào chiến đi e ơi.
Top2 hơn e có 1 mạng à. ^^!
Yêu Rồi Yêu Rồi Yêu Rồi

Được sửa bởi alo_pro_tn ngày Fri Mar 24, 2017 2:45 pm; sửa lần 1.
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 2:38 pm

alo_pro_tn đã viết:
Oke. Oke luôn. Nhớ để dành con xe ấy nhé. ^^!
Đã unban. ^^!
Yêu Rồi Yêu Rồi Yêu Rồi
Ty anh  santa
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 11:22 pm

Alo a ơi, vẫn chưa unban ạ!
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeFri Mar 24, 2017 11:23 pm

e gửi nhầm Ip rồi
Ip e là : 42.113.199.123

Được sửa bởi BMW ngày Sat Mar 25, 2017 4:06 pm; sửa lần 1.
Bi Rain~
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeSat Mar 25, 2017 2:07 pm

Lúc đó tôi cũng ở đó , nhưng đang bắn k biết ông bị baned. 
Lúc đó vào tôi trường hợp đó căng tí nữa là tôi cũng kick, nói thật chứ nhắc mod kick afk -oke thôi nghi nhận. Nhưng nhắc nhở theo kiểu chỉ bảo, xong chê bai mod ko biết làm việc kiểu đó thì bị baned là đúng rồi. T nói đúng sự thật, nếu thích bằng chứng thì sẽ có. Ông gét tôi chẳng sao, tôi k cần ai quý. Tôi làm ,nói đúng sự thật vì trực tiếp tôi ở đó, sự thật thì hay mất lòng. Nhưng mod daoanh nóng tính quá, k đến nỗi baned. Nhắc nhở , rồi kick là đc rồi. Đã đc unban chưa. Chúc bạn onl vui vẻ. Gõ Mõ
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeSat Mar 25, 2017 4:05 pm

Mod nào vào unban hộ cái vẫn chưa đc
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeSat Mar 25, 2017 4:09 pm

Bi Rain~ đã viết:
Lúc đó tôi cũng ở đó , nhưng đang bắn k biết ông bị baned. 
Lúc đó vào tôi trường hợp đó căng tí nữa là tôi cũng kick, nói thật chứ nhắc mod kick afk -oke thôi nghi nhận. Nhưng nhắc nhở theo kiểu chỉ bảo, xong chê bai mod ko biết làm việc kiểu đó thì bị baned là đúng rồi. T nói đúng sự thật, nếu thích bằng chứng thì sẽ có. Ông gét tôi chẳng sao, tôi k cần ai quý. Tôi làm ,nói đúng sự thật vì trực tiếp tôi ở đó, sự thật thì hay mất lòng. Nhưng mod daoanh nóng tính quá, k đến nỗi baned. Nhắc nhở , rồi kick là đc rồi. Đã đc unban chưa. Chúc bạn onl vui vẻ. Gõ Mõ
Lúc đó ông cũng afk nên tôi mới gọi daoanh đó. Gọi 1 lần mà tôi nói daoanh như thế thì mới là chỉ bảo chê bai. Tôi bảo hẳn 3 ,4 turn rồi mới bực nên mới nói kiểu đó. Ok  Chứ ông nghĩ tôi rảnh tự nhiên đi gây sự với mod làm j?. Tôi được lợi lộc j à
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeSat Mar 25, 2017 11:54 pm

BMW đã viết:
Ai bẩu a gửi nhầm ip.

A unban ip kia rồi đới.
Hihi.
Thôi vào chơi đi nào.
A unban lần nữa rồi đấy. ^^!
BMW
Binh bét
Binh bét
BMW

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitimeSun Mar 26, 2017 1:31 pm

alo_pro_tn đã viết:
BMW đã viết:
Ai bẩu a gửi nhầm ip.

A unban ip kia rồi đới.
Hihi.
Thôi vào chơi đi nào.
A unban lần nữa rồi đấy. ^^!
oki dc roai thanh kiu a ^^!  scratch
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bao kick afk cung bi band    Bao kick afk cung bi band  Icon_minitime

Bao kick afk cung bi band
Trang 1 trong tổng số 1 trang