Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To 4rum Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]

Go down 
Celena Luna
anhhungnup
Scott
tiMon
LOrd COmmander_r
[M]ua**Thu**Vang**
[J]inpeaR~
alo_pro_tn
NosuolD
[.GA] HP
[A]ThOswOw~
Sao the nhi
Mr. Tâm
daoanh
18 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
[A]ThOswOw~
Binh bét
Binh bét
[A]ThOswOw~

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Empty
Bài gửiTiêu đề: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeSun Oct 23, 2016 7:28 pm

Chiều này tầm 18h00 đến 19h30 mình chơi ỏ sv Vietnamfun nhận thấy có một số điều về MOD [J] cần phản ánh như sau:
- Viết chữ trắng chửi dm.
- Kick mình trong khi minh ko động chạm j tới ổng --> hỏi ko trả lời -->ko một lời xin lỗi.
Gửi admin một số ý kiến trên để admin có hướng xử lý.
Rất búc xúc.
daoanh
Binh bét
Binh bét
daoanh

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 9:13 am

Chiều hôm qua cũng có mình :v, khổ cho mem thường dân !!! SV mình một số mod chuyên gia chửi bậy, gây hấn bằng say Y@, report vị trí (chỉ tính cho trường hợp save, ko tính thủ dâm nhé :V) .... và lắm trò giật gân khiêu dâm khác. 

Nhớ lúc đầu, ý tưởng thành lập sv cũng từ 1 sai lầm của ad SV mà anh em đã từng gắng bó, cái tên VNF xuất phát từ ý tưởng của mềnh, lúc đó chỉ thiết nghĩ Fun là chính. Group với ingame lúc ấy chỉ có vài mem đặc biệt của Royals, CEO cũ, mãi sau này nhờ team [GA] và những cuộc chiến trên match nên sv mới được như bây giờ. Lúc nhà chung đã xây xong tất có người vào ở, người xây nhà thì thầm lặng đóng góp mà chẳng đòi hỏi gì, một vài kẻ chờ xây xong rồi vào ở sau, đóng góp thì chả có mà hóng hách hăm dọa người xây nhà một phần vì cậy quen biết chủ nhà, phần thì level giỏi hơn ngừoi khác nên có quyền, còn khi gặp ad thì ngoan như chó con... Không biết mấy ae BQT có để ý như tôi không, chứ đôi lúc log out steam, đổi tên cái vào chơi ý kiến phát bị chửi như con :v, làm mod mà thái độ thế thì remove phát 1 luôn cho đỡ nhức nhối.

SV mình từ rank vô cùng đến rank 400 trên game tracker, phần nhiều cũng từ đóng góp của member, luôn tin tưởng vào BQT SV. Hiện tại ngừoi chơi cs cũng ko còn nhiều, anh em vào chơi sv mình thì đó là điều đáng quý. Nói chung đã ăn cháo thì phải rửa bát, không thì cũng đi theo con đường của các sv khác.
Mr. Tâm
Administrators
Administrators
Mr. Tâm

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 9:37 am

Yêu cầu Mod [J] hay còn gọi tên khác là Jinper vào cho ý kiến lý do kick và nói tục ngay, nếu đúng sự thật như người chơi phản ánh BQT sever sẽ remove quyền Mod ngay trong hôm nay. Ok

- Cảm ơn bạn vì những lời phản ánh, chúc bạn chơi vui vẻ. BQT sever hy vọng nhận được nhiều hơn những lời đóng góp chân tình để xây dựng Sever làm sân chơi chung của những người đam mê cs.

Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức
Sao the nhi
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 10:09 am

Gửi daoanh. Anh rất thích cách nói của em. 
Cái quan hệ thân thiết để sét mod cho bạn bè hay những người chơi lâu cũng đã hiểu tính cách của nhau. 
Người được sét cũng biết nghĩ trách nhiệm của mình với sv. Nều cố tình làm liều. Làm mất niềm tin của anh em thì rr mod cũng ko có gì phải bàn. Lúc đó đừng thanh minh.
Tiện đây cũng nhắc nhở các anh em. Làm gì cũng phải bình tĩnh. Hãy xây dựng ngôi nhà cs VNF văn minh. Lịch sự.
[A]ThOswOw~
Binh bét
Binh bét
[A]ThOswOw~

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 10:19 am

Mr. Tâm đã viết:
Yêu cầu Mod [J] hay còn gọi tên khác là Jinper vào cho ý kiến lý do kick và nói tục ngay, nếu đúng sự thật như người chơi phản ánh BQT sever sẽ remove quyền Mod ngay trong hôm nay. Ok

- Cảm ơn bạn vì những lời phản ánh, chúc bạn chơi vui vẻ. BQT sever hy vọng nhận được nhiều hơn những lời đóng góp chân tình để xây dựng Sever làm sân chơi chung của những người đam mê cs.

Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức Tức
Nói thật...Mình chơi CS lấu rồi, cái lúc J còn mod ở HNF cũng thế, ko phải nói điêu chứ tính nó như đàn bà, giết ng ta thì vui, người ta giết lại cay, ghét. Có lần mình giết nó, bắt đầu round mới nó slay chết. Những cái ở trên là lời phản ánh thật ko gian dối nha admin.
[A]ThOswOw~
Binh bét
Binh bét
[A]ThOswOw~

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 10:20 am

daoanh đã viết:
Chiều hôm qua cũng có mình :v, khổ cho mem thường dân !!! SV mình một số mod chuyên gia chửi bậy, gây hấn bằng say Y@, report vị trí (chỉ tính cho trường hợp save, ko tính thủ dâm nhé :V) .... và lắm trò giật gân khiêu dâm khác. 

Nhớ lúc đầu, ý tưởng thành lập sv cũng từ 1 sai lầm của ad SV mà anh em đã từng gắng bó, cái tên VNF xuất phát từ ý tưởng của mềnh, lúc đó chỉ thiết nghĩ Fun là chính. Group với ingame lúc ấy chỉ có vài mem đặc biệt của Royals, CEO cũ, mãi sau này nhờ team [GA] và những cuộc chiến trên match nên sv mới được như bây giờ. Lúc nhà chung đã xây xong tất có người vào ở, người xây nhà thì thầm lặng đóng góp mà chẳng đòi hỏi gì, một vài kẻ chờ xây xong rồi vào ở sau, đóng góp thì chả có mà hóng hách hăm dọa người xây nhà một phần vì cậy quen biết chủ nhà, phần thì level giỏi hơn ngừoi khác nên có quyền, còn khi gặp ad thì ngoan như chó con... Không biết mấy ae BQT có để ý như tôi không, chứ đôi lúc log out steam, đổi tên cái vào chơi ý kiến phát bị chửi như con :v, làm mod mà thái độ thế thì remove phát 1 luôn cho đỡ nhức nhối.

SV mình từ rank vô cùng đến rank 400 trên game tracker, phần nhiều cũng từ đóng góp của member, luôn tin tưởng vào BQT SV. Hiện tại ngừoi chơi cs cũng ko còn nhiều, anh em vào chơi sv mình thì đó là điều đáng quý. Nói chung đã ăn cháo thì phải rửa bát, không thì cũng đi theo con đường của các sv khác.
flower
[.GA] HP
Moderators
Moderators
[.GA] HP

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 11:33 am

Đúng là mình cũng không thích ông jp này hôm bữa ae sv đang chơi ông tự ý /rr mà không có hỏi ý kiến người chơi hay vote changemap, trong khi có rất nhiều mod trong đó .khi e ý kiến sao /rr mà k cho lệnh vote.hắn trả lời vote cc t /rr xong t vẫn chơi chứ t k té :v
rõ ràng k tôn trọng mod khác
NosuolD
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 12:29 pm

chả biết nói gì chỉ mong bạn [J] Jeanpear vào nhận hàng trả lời cho AE nào
[J]inpeaR~
Moderators
Moderators
[J]inpeaR~

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 3:35 pm

Tuỳ mọi người nói thôi :d mình chẳg muốn thanh minh hay giải thích.
- Cái việc RR sever thì nhữg lần mình rr sever cug toan ~37 38/40 r, bắn thêm cố 2 3 round nua lgi, kiếm frag à? đến tầm ý r thì rr lai cho ae tinh thần lên cao thôi.
- còn việc Kick Athos, nói hẳn ra caid kiểu phog cách chơi 40round hẳn 39 rounds , Ts rush hét r đặt boom hết r vẫn  cầm awp thủ dâm ở nhà, từ đầu round đến cuối round , roud nao cug thế, va vs việc băn ts cùg team tôi rất ghét nthe, k có tinh thần teamwork dd. và hqa t có kick 1  lần đấy. 
- Còn nhữg ng khác, t cũg chẳg qtam nhữg lời nói qua lại nthe lgi, ko cần a dua đổ thêm dầu vào lửa,  thử hỏi đóng góp gi cho sv chưa ? hay chỉ chăm chăm chỉ vào bắn mấy mạng ở pub goi là ng tốt, lúc sever xảy ea chuyện thì mặt mũi ở đâu?  có tinh thần bảo vệ sv k ?  hay là lánh mẹ hết mặt đi đâu r? Như chuyện xaye ra vừa rồi, thử hỏi xem điểm danh có mấy mặt gọi là Mod sv lên tiếng bảo vệ sv ,  hay chỉ là ngồi bắn   trog pub chơi r xin Mod goi la xây dựg bve sever. Xem G3M kia, sv họ xảy ra chuyện nthe, từ Mod đến Mem họ thay nhau vào lên tiếng bảo vệ,  có tinh thần xây dựng như vậy. Tôi nói điều này, nếu cod ai đojc hết đc thù cũg nên suy nghĩ lại đi, hỏi xem minhd đã làm gi cho sv chua nhé ? hay là chỉ thic đổ thêm dầu vào lửa hại ng cùg nhà như vậy !
Còn Mod, nếu mng cảm thấy mình k xứng đáng , OK  mình xin thôi Mod, và Admin có thể remov Mod mình, mình chơi mình chả hại ai,t chơi chủ yếu là gặp ae bên ngoài chứ chag phải online phục vụ thái độ tất cả mng lgi cả,  mỗi ng 1 phog cach 1 tính cách. cả ngày đi làm về mệt chiều tối vào chơi có tí mà gặp mấy ch tnay ai chẳg khó chịu.
Thanks all đã đọc!
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 3:47 pm

Quả thực đúng là daoanh nói ko có sai.

Jin là mình có set mod cho.
Vì ae cũng gọi là trên bến dưới thuyền từ trước kia.
Thế nên khi ae bên HNF chuyển qua thì hầu như đều hoan nghênh tất cả.

Nhưng set cho ai mình cũng đều bàn bạc & thông qua ae BQT hết.
Jin thì tính cách những ai chơi cùng lâu rồi thì ko lạ lẫm gì cả.
Kể cả thớt vì trước kia ae cũng cùng 1 mái nhà mà.
Dạo gần đây chắc do cv or cs vướng bận gì nên có chút thay đổi thêm.
Nhiều khi khi chơi cũng có nhiều những điều như daoanh bảo bên trên & mình cũng có nhắc nhưng thấy làm lơ à. Hơi buồn chút.
Cũng ko phải ít lần xảy ra như vậy.
Ae mỗi người mỗi tính, đôi khi có chút gì đó ko ổn do tác động này nọ nhưng biết sửa vẫn oke.
Jin mình thấy hình như chưa rút kinh nghiệm cho lắm thôi.

Nếu đúng & có sự xác nhận như trên thì lần này Jin làm quá rồi.
Mình cũng ko có ý kiến gì hơn.

Thở Dài Thở Dài Thở Dài
[J]inpeaR~
Moderators
Moderators
[J]inpeaR~

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 3:53 pm

OK ! vậy thì cứ Remov Mod đi
mình thấy thế nao thì mình làm thôi, mình sống thực tế thấy gi thì làm,  và làm gi thì mình nhận luôn. ko chối cãi gi cả ! tính mình thẳg, ko phải lúc nao onl cug phải phục vụ lại thái độ của mng. Hơn tuổi bề trên thì mình kính, còn dưới hay ngag thì bbe ae bth. khi chơi t ít nói, t cũg chả hại ai lgi cả .
Sao the nhi
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 6:55 pm

Khi chơi game mà ko tấn công chỉ thủ. Hay đã đặt bom nhưng ko canh bom. Rồi ném mù. Blok hại đồng đội những chuyện vv này thì thường xuyên diễn ra. Đó là 1 trong những lý do mà j kíck. 
Tính cách của mỗi người khi chơi game. Ai thích tấn công sang ts. Thủ ở ct. 
Đối với mod nhiệm vụ chỉ ban. kích khi có hành vi làm ảnh hưởng đến sv như hack. Chửi bậy....
Về việc này anh chốt như sau. 
Phạt rr mod 3 tháng chuyển xuống vip. 
Alo sét víp cho j.
 Tiện đây cũng nhắc nhở anh em khi chơi không được vẽ hình ảnh phản cảm lên tường. Nếu phát hiện ban luôn
Oke a. @@
[.GA] HP
Moderators
Moderators
[.GA] HP

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 7:32 pm

daoanh đã viết:

hehe sv được như hôm nay cũng nhờ clan GA đó daoanh ^^
[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 8:09 pm

Theo như a Khuê đã nói em cũng hiểu và hoàn toàn ủng hộ. Em chỉ góp ý thêm đôi lời là các mod khác nhau thì đều có cách xử lý khác nhau, mod lâu năm, mod mới, hay mod trẻ mod già...v.v chung qui lại thì cách hành xử đôi khi cũng k giống nhau vì thế. Nhưng ngoài việc bắt hack, rr, slap hay slay c4 cho anh em ra thì các mod cũng nên chú trọng việc quản lý server hơn là gây hiềm khích, chú ý phân tích, hoặc giải hòa cho các thành viên, hoặc nếu không làm được thì ta cùng lắm là giả điếc, giả mù, giả câm.
Chứ đừng lên vào theo 1 bên nào, hãy phân tích đúng sai cho a/e hiểu, để cùng nhau chơi vui vẻ, vì là sân chơi fun mà, hãy làm sao cho đúng nghĩa để giải trí thôi, chứ đừng ăn thua quá, nếu các mod làm được điều đấy thì server thực sự rất cám ơn các bạn. Còn với các thành phần cứng đầu, chửi bậy bạ, thách thức..v.v thì chúng ta nên mạnh tay để răn đe bọn chúng, cho bọn chúng biết rằng đây là sân chơi của a/e VNF chứ k phải cái chợ "thích thì vào mua, k thích thì ăn quịt". Nói chung mod và mem là vấn đề muôn thủa, nói mãi không hết. Mong anh em tùy cơ mà ứng biến cho phải đạo, để BQT được rảnh rỗi nghĩ mưu chống hack, ddos...vv... .Xin hết.
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 8:13 pm

Sao the nhi đã viết:
Khi chơi game mà ko tấn công chỉ thủ. Hay đã đặt bom nhưng ko canh bom. Rồi ném mù. Blok hại đồng đội những chuyện vv này thì thường xuyên diễn ra. Đó là 1 trong những lý do mà j kíck. 
Đối với mod nhiệm vụ chỉ ban. kích khi có hành vi làm ảnh hưởng đến sv như hack. Chửi bậy....
Alo sét víp cho j.
 Tiện đây cũng nhắc nhở anh em khi chơi không được vẽ hình ảnh phản cảm lên tường. Nếu phát hiện ban luôn
anh Khuê nói chuẩn ạ

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] 76561198286231308

Được sửa bởi LOrd COmmander_r ngày Sat Nov 05, 2016 12:21 am; sửa lần 1.
http://steamcommunity.com/id/nowsander
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 8:24 pm

[A]ThOswOw~ đã viết:
Chiều này tầm 18h00 đến 19h30 mình chơi ỏ sv Vietnamfun nhận thấy có một số điều về MOD [J] cần phản ánh như sau:
- Kick mình trong khi minh ko động chạm j tới ổng --> hỏi ko trả lời -->ko một lời xin lỗi.
Rất búc xúc.

Thật sự mà nói mình chơi với cái ông AThos này lâu lắm rồi mà mình cũng chả buồn nói chứ ông này bắn TS có 2 vị trí duy nhất là núp sau cửa long hoặc awp thủ dâm nhà TS cửa B ,mặc kệ dd rush thế nào ,rush đặt bom hay không không quan tâm chỉ duy nhất 2 chỗ đó thôi bắn không khác gì BOT . Thế nên khi ông này viết đơn xin Mod SV mình cũng thấy buồn cười . Mod là người trợ giúp admin trong việc quản lý SV ,gánh vác đỡ trách nhiệm cùng với admin trong việc làm trong sạch SV ,tạo sân chơi tốt nhất cho người chơi . Bên cạnh đó Mod cũng có thể coi là khuôn mẫu, là hình ảnh của SV thông qua cách chơi và cách quản lý ... Chứ với cách chơi của ông này mà cho làm Mod thì chắc SV mình chỉ có ông ý với BOT chơi thôi !

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] 76561198286231308

Được sửa bởi LOrd COmmander_r ngày Sat Nov 05, 2016 12:21 am; sửa lần 1.
http://steamcommunity.com/id/nowsander
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 8:30 pm

Sao the nhi đã viết:
Alo sét víp cho j.
Oke a. @@
Oke a. @@
tiMon
Moderators
Moderators
tiMon

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 9:34 pm

Theo ý kiến của riêng em thì, mỗi người có 1 cách xử lí và ai cũng có phần đúng cái sai. Và em nghĩ việc này anh Jin sẽ rút kinh nghiệm chứ remove quyền mod thì k đáng cho lắm các anh ạ. Em thì cũng k thân hay nói chuyện nhiều gì với a Jin nhưng theo em nghĩ thì đã trong cùng 1 đội ngũ staff là cùng muốn gắn bó muốn sv phát triển hơn, anh em nên thông cảm và giúp đỡ lẫn nhau, Sv có mod đã kinh nghiệm lâu năm cũng có mod mới làm chưa có kinh nghiệm nếu ko có những người đi trước chỉ dẫn thì làm sao họ làm tốt hơn, em nghĩ chẳng có ai là đúng 100% trong mọi trường hợp vậy nên theo em là vẫn nên nhẹ tay thôi ạ ^^. Thớt cũng nên suy nghĩ lại chứ đừng nóng nảy quá, đã xác định gắn bó với SV thì nên chín bỏ làm 10. Thanks AE đã đọc, có gì sai sót xin đừng ném đá em hahaa  jocolor
http://steamcommunity.com/id/zwe3
[A]ThOswOw~
Binh bét
Binh bét
[A]ThOswOw~

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 10:00 pm

LOrd COmmander_r đã viết:
[A]ThOswOw~ đã viết:
Rất búc xúc.

Thật sự mà nói mình chơi với cái ông AThos này lâu lắm rồi mà mình cũng chả buồn nói chứ ông này bắn TS có 2 vị trí duy nhất là núp sau cửa long hoặc awp thủ dâm nhà TS cửa B ,mặc kệ dd rush thế nào ,rush đặt bom hay không không quan tâm chỉ duy nhất 2 chỗ đó thôi bắn không khác gì BOT . Thế nên khi ông này viết đơn xin Mod SV mình cũng thấy buồn cười . Mod là người trợ giúp admin trong việc quản lý SV ,gánh vác đỡ trách nhiệm cùng với admin trong việc làm trong sạch SV ,tạo sân chơi tốt nhất cho người chơi . Bên cạnh đó Mod cũng có thể coi là khuôn mẫu, là hình ảnh của SV thông qua cách chơi và cách quản lý ... Chứ với cách chơi của ông này mà cho làm Mod thì chắc SV mình chỉ có ông ý với BOT chơi thôi !
Thật ra mỗi người một cách chơi...lúc tui rush đâu ai biết...vì luc đó bạn đang ở đâu, đâu nhìn thấy tui. Khi bạn chết đi bạn để ý những người còn lại. Bạn nhìn nhận vấn đề ở khía cạnh ích kỷ , lo cho mình ko cần biết ng khác ntn sẽ . Bạn nên đọc lại Comment anh Sao the nhi nhé.
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 10:36 pm

LOrd COmmander_r đã viết:
[A]ThOswOw~ đã viết:
Rất búc xúc.

Đây là server Pub chứ không phải server Match. Ai cũng có quyền chơi theo ý của mình, miễn là không vi phạm nội quy server, hoặc cố tình làm những điều mà để anh em phản ánh nhiều như: fl đồng đội, block đồng đội để cướp súng,....
Về phần AThos, mình chơi cùng bạn này từ bên HNF, qua G3M rồi đến VNF này. Vì đặc thù thích thẩm du nên mình ít chơi bên TS, nhưng mình để ý khi bạn này chơi bên CT thì cũng tích cực camp các vị trí khác nhau chứ không thủ dâm ở đâu cả.
Riêng mình thì chắc nhiều người cũng biết là rất hay camp long. Đầu round là hay chạy thẳng ra để chiếm long nên mình thấy AThos khi chơi bên TS cũng khá hay rush long, bằng chứng là bị mình giết cũng không ít.

[J] thì mình ít chơi cùng hơn, nhưng nhận xét là làm mod khá tốt, spec hack tốt, hay kick spec, slay c4 thủ dâm. Nếu vì sự việc lần này mà hạ mod thì khá đáng tiếc. Nên giữ nguyên mod cho [J], rút kinh nghiệm thôi là được rồi.
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeMon Oct 24, 2016 10:42 pm

[.GA] HP đã viết:
Đúng là mình cũng không thích ông jp này hôm bữa ae sv đang chơi ông tự ý /rr mà không có hỏi ý kiến người chơi hay vote changemap, trong khi có rất nhiều mod trong đó .khi e ý kiến sao /rr mà k cho lệnh vote.hắn trả lời vote cc t /rr xong t vẫn chơi chứ t k té :v
rõ ràng k tôn trọng mod khác

Việc này thì mình không biết, nhưng mình xin có ý kiến là server mình có chế độ xếp Goal/ Silver/ Bronze Medal khá hay nhưng nếu bị mod rr thì sẽ mất Medal Smile)
Ngoài ra, việc để auto rr khi hết 40 round thì khi game mất cân bằng, 1 bên bị ăn hành quá nhiều sẽ khiến anh em nản lòng và out game dần. Mình xin đề xuất BQT nghiên cứu và áp dụng auto rr khi 1 bên đạt 20win, như cách mà 1 số sv khác đang áp dụng. Điều này cũng có thể giảm số lần mod phải tự rr vì game còn dài lê thê chưa có hồi kết.
[J]inpeaR~
Moderators
Moderators
[J]inpeaR~

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 1:17 pm

p Mình làm Mod 6 năm nay rồi, từ Bến Nghe rồi sag  HNF là dc hơn 4  năm và cho đến bây giờ,  kinh nghiệm thì mình chưa bằg ai nhưg đảm bảo cũg chưa ai đủ như mình. Cách xử sự và xử lí sẽ cứng tay hơn so với ngkhac. Thử hỏi khi bạn chơi dd  khi có 1  ng k có tinh thần đồg đội nthe bạn có cảm thấy chút bực mình ko, ảnh hưởg hết cả 1 team khi tất cả đag cùg cố gắng win 1 round nthe ? nếu vdu mình là 1 captain nói dd k nghe ?  Thử đặt địa vị mình vao đi xem tnao ? mà đây là nhắc nhở và nói nh lần rồi vẫn làm ngơ  mới phải xử lí nvay,  chứ kp đùg 1  cái kick ngay . Mà Kick đây là còn quá nhẹ, Kick r vào lại , để thức tỉnh lại cách chơi,  làm nthe cũng là để cho họ snghi thay đổi cách chơi và cũg giúp họ đi lên , tăng skill hơn , chứ kp gây thù oán khiềm khích gì . Mọi người đã đọc thì nên suy ngẫm chút đi xem cod đúng k .
- còn các anh Qly sv ,  e cũng nói luôn : em cũg lớn tuổi rồi kp trẻ con hay trẻ trâu gi nua, va các a đều già và lớn tuổi hết , có gdinh hết r nên bề dưới em sẽ luôn kính nể các a,  kính trẻn nhườg dưới . Nhưg e cũng góp ý vs các a tnay : sv mới thành lập k lâu, Các a cũg vừa mới đảm nhiệm trách nhiệm sv mới nay ko lâu, trc khi đuea ra 1 quyết đinh các a nên nhìn nhận vào 1 khía canhh thực tế hơn + thêm chút lí thuyết rồi hãy đưa ra 1 qdinh đúng đắn thì ae và các mem sẽ nể và tôn trọng hơn . Chứ đừg thấy 1 sự việc quá nhỏ chưa có gi mà vội đưa ra 1 qdinh k hợp lý đáng vs sự việc e ngĩ nó hơi quá thôi. Ai sai thì sửa, Đúng r  thì cố gắg phát huy. Dám nghĩ dám làm , sai thì nhận , tất cả vì cộg độg nthe sẽ phát triển hơn.
[.GA] HP
Moderators
Moderators
[.GA] HP

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 3:02 pm

Dù em k thích jp nhưng remove mod thì nặng tay quá, Ai cũng có lúc sai thì nên cho họ 1 cơ hội để sửa sai các anh ạ chúng ta phải nhìn nhận vấn đề nhiều khía cạnh nữa, 1 người cho dù họ có  lam tốt 9 điều nhưng chỉ làm sai 1 điều thôi là mọi người sẽ soi vào cái sai và cái khuyết điểm của người  đó Very Happy  nhiều lúc em cũng nóng như jp cả dd rush mà có 1 thành viên ở nhà thủ dâm thì ai cũng bực. Mỗi người 1 tính cách riêng nên không thể áp đặt suy nghĩ của họ được . Vì vậy thay vì remove thì admin chỉ nên nhắc nhở và đưa ra nhưng quy tắc nhất định đối vs mod vì chính những mod mới là cánh tay phải đắc lực của admin trong việc quản lý sv. trước khi remove cũng nên đặt vào vị trí của mod xem 1 người đã từng cố gắng giúp BQT quản lý server bổng dưng 1 ngày họ bị trục xuất bị coi là tội đồ thì cảm giác của họ sẽ ntn nhỉ ?  Vậy nên ae phải cùng nhau phát triển sv mạnh lên  flower afro
[.GA] HP thân!
Sao the nhi
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 3:35 pm

Khi quyết định việc này a cũng cân nhắc. Thực ra anh cũng ko muốn nói thấy anh em có ý kiến thì anh ý kiến như sau.
1. J là thằng em anh rất quý mến từ hồi còn ở Hnf.
2. Anh nghĩ J cũng hiểu anh trong việc này khi phạt em như vậy.
3. Ko ở vị trí admin như anh thì ko biết áp lực như nào đối với sv
4. Mod ko chỉ có mình J. Phải sử lý làm gương cho mod khác.
5. Nếu ko phải là J thì anh đã ban mod vĩnh viễn rồi.
6. Game chỉ để giải trí. Nhưng đã là tổ chức thì phải tuân thủ theo quy định của sv.
7. Mong tất cả anh em mod. Vip cùng cố gắng làm gương để phát triển sv.
Chào thân ái! 
Quyết thắng.
anhhungnup
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
anhhungnup

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitimeTue Oct 25, 2016 3:54 pm

Public để kiểu ai thắng 21 round trước thì win và rr hay hơn. Cạnh tranh và máu hơn.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]   THÁI ĐỘ CỦA MOD [J] Icon_minitime

THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Về việc unban nick Thai