Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To 4rum Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Về việc unban nick Thai

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Về việc unban nick Thai Empty
Bài gửiTiêu đề: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeTue Jan 31, 2017 7:26 pm

Ukm lại gặp mọi người rồi
Năm mới chúc mọi người vui vẻ,hanh phúc bên người yêu.AE nào fa thì nhanh có ny nhéSmile)
Thôi đi vào vấn đề chính:
Tinh hình là vào ngày 2/2/2017 ttaij buổi tối mình đang bắn cs thì có dòng thông báo hiện lên như sau:
Admin : bro*113|Terminator slay: kick Thai
Chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra và gắng gượng mãi mik chỉ kịp chat lên ba chữ vs ae trước thi rời phòng:"why"
Ngay sau đó có dòng thông báo hiện lên nó bảo mik bị kik vì cái tội aim. Cho em hỏi anh em cái là sao trước hak bị kik mà giờ ko hak cũng bị kik là sao nhỉ Chết Tui ??? Đúng là >>>Smile)

Được sửa bởi thaibha123 ngày Wed Feb 01, 2017 7:36 pm; sửa lần 1.
TITAN RPK
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
TITAN RPK

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeTue Jan 31, 2017 10:03 pm

thaibha123 đã viết:
Năm mới chúc mọi người vui vẻ,hanh phúc bên người yêu.AE nào fa thì nhanh có ny nhéSmile)
Tinh hình là vào ngày 2/2/2017 ttaij buổi tối mình đang bắn cs thì có dòng thông báo hiện lên như sau:
Chưa kịp hiểu chuyện gì xảy ra và gắng gượng mãi mik chỉ kịp chat lên ba chữ vs ae trước thi rời phòng:"why"
Ngay sau đó có dòng thông báo hiện lên nó bảo mik bị kik vì cái tội aim. Cho em hỏi anh em cái là sao trước hak bị kik mà giờ ko hak cũng bị kik là sao nhỉ Chết Tui ??? Đúng là dmcs thật
đây là nơi chơi game chứ đéo phải là nơi mang mấy cái phong trào rẻ rách trẻ trâu như DMCS vào, thứ 2 là anh Hải bắt hack thì k sai đâu Smile hết !
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 9:59 am

Dùa nhau ak
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 10:16 am

cho hỏi bạn biết DMCS la j ko 
mik định nói là "đừng mà counter strike"
Ko hỉu bạn nghĩ kiểu Hút Thuốc gì cho mik biết dk ko ????
Lenh Ho Xung
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
Lenh Ho Xung

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 11:24 am

lạ thật, bạn bị kik ngày 2-2 -2017 hôm nay mới 1-2-2017 bạn này đoán trc đc tương lai ah =.=
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 1:27 pm

Sr mik cũng chẳng bít hôm nào chỉ biết là tối thứ hai thui Smile)
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 5:53 pm

thaibha123 đã viết:
Ngay sau đó có dòng thông báo hiện lên nó bảo mik bị kik vì cái tội aim. Cho em hỏi anh em cái là sao trước hak bị kik mà giờ ko hak cũng bị kik là sao nhỉ Chết Tui ??? Đúng là dmcs thật
Chưa cần biết bạn là ai mà đọc cái dòng cuối là cho bạn next được rồi huống chi đã từng phá phách trong pub 2 mà chưa có lời xin lỗi nào , thôi tạm biệt bạn nhé !

Về việc unban nick Thai 76561198286231308
http://steamcommunity.com/id/nowsander
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeWed Feb 01, 2017 7:42 pm

bye ae
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeSat Feb 04, 2017 8:43 pm

các anh cho em hỏi cái là sao em vô cái pu1 vs 2 dều bị kik là aaaaaaaaaaaaaaaaa...... với bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb............... nhỉ có ai giải thích vs ko hỏi thì chả ai trả lời cứ vô dk vài giây là bị kik đấy hôm nay thứ bảy tối vừa bị kik ở pub 2 vô pub 1 còn chưa kịp chào hỏi ae đã bị kik lại lí do aaaaaaaaaaaa................... bây giờ thì em chả vô dk cái nào cả :(((((
hay là em có thù 3 đời vs anh nào đấy rồi trả thù trong game vậy
TITAN RPK
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
TITAN RPK

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeSat Feb 04, 2017 10:49 pm

thaibha123 đã viết:
các anh cho em hỏi cái là sao em vô cái pu1 vs 2 dều bị kik là aaaaaaaaaaaaaaaaa...... với bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb............... nhỉ có ai giải thích vs ko hỏi thì chả ai trả lời cứ vô dk vài giây là bị kik đấy hôm nay thứ bảy tối vừa bị kik ở pub 2 vô pub 1 còn chưa kịp chào hỏi ae đã bị kik lại lí do aaaaaaaaaaaa................... bây giờ thì em chả vô dk cái nào cả :(((((
hay là em có thù 3 đời vs anh nào đấy rồi trả thù trong game vậy
Smile Smile Smile ai trả thù làm gì Smile Smile Smile tưởng bạn bye bye rồi Ngoáy Mũi Ngoáy Mũi Ngoáy Mũi
thaibha123
Binh bét
Binh bét
thaibha123

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeSun Feb 05, 2017 8:15 am

vừa ms đi thái nguyên về 
nhaan tiện sr ae vì đã quây rối ae nhiều ở pub 2 nhưng hok hỉu vì sao vô cả p1 vs p2 đều bị kik vs mấy cái lí do: aaaaaaaaa........ với bbbbbbbbbbbbbb........... nhỉ ad check hộ em cái đi
tuhoangpro
Binh bét
Binh bét
tuhoangpro

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitimeSun Feb 05, 2017 8:35 pm

nói chung là vì bạn từng có tiền án hack nên kick trước cho chắc nhỡ đâu hack nữa thì sao
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc unban nick Thai   Về việc unban nick Thai Icon_minitime

Về việc unban nick Thai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» unban nick d
» Đơn xin đăng kí nick MOD Sv Match
» THÁI ĐỘ CỦA MOD [J]
» Về việc ko có Mod trực SV
» Về việc Hack lộng hành, Mod làm ngơ