Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To 4rum Diễn Đàn Server VietNamFun*CS*1.6*

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đơn xin set mod server Pub 1& 2

Go down 
voiii
Dracubin2016
LOrd COmmander_r
alo_pro_tn
[M]ua**Thu**Vang**
Scott
10 posters
Tác giảThông điệp
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeWed Feb 08, 2017 9:56 am

Chào toàn thể các anh em server VNF. Mình là Scott.

Họ và tên: Hoàng Hải
Năm sinh: 1990
Địa chỉ: Hải Phòng
Nick ingame: Scott
Kỹ năng: mp5 cùi bắp  Smile
- Chăm online server 
- Sử dụng thành thạo amxmod

Kĩ năng, kinh nghiệm, sở trường, nguyện vọng (ghi đầy đủ): Mình là member chơi lâu tại server HNF cũ, và cũng là một trong những người đầu tiên tham gia test server VNF, là mod sv VNF từ những ngày đầu tiên khi còn anh Tuấn tâm thần làm admin =))
Đến thời điểm hiện tại mình vẫn online server Pub đều đặn. Tuy nhiên, tầm đêm muộn hay có nhiều afk hoặc có nhiều người chơi để tên phản cảm nên mình làm đơn này để đăng kí làm mod server VNF Pub 1 + Pub 2 với mong muốn góp phần vào việc quản lý server

Mong Ban quản trị và anh em hãy vote cho mình nhóe  jocolor

Được sửa bởi Scott ngày Wed Feb 08, 2017 9:21 pm; sửa lần 1.
[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeWed Feb 08, 2017 1:17 pm

Quay lại làm mod à em. Anh thì ủng hộ e thôi, nhưng mỗi lần mod điểm danh thì lại k thấy e đâu. E có tinh thần trách nhiệm thì ntin cho anh hoặc alo pro tn nhé.
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeWed Feb 08, 2017 2:08 pm

[M]ua**Thu**Vang** đã viết:
Quay lại làm mod à em. Anh thì ủng hộ e thôi, nhưng mỗi lần mod điểm danh thì lại k thấy e đâu. E có tinh thần trách nhiệm thì ntin cho anh hoặc alo pro tn nhé.

Thanks anh.
Đã pm facebook anh nhé  afro
Mà em đã bỏ sót lần điểm danh mod nào đâu. Tại lần trước server reset mod, em đăng kí lại nhưng không được set Smile)
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeWed Feb 08, 2017 4:21 pm

Ủng hộ e.
E có 2 phiếu. ^^
Sang đây cho a.
ib a:
https://www.facebook.com/boy.aloprotn.tn
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeWed Feb 08, 2017 10:33 pm

alo_pro_tn đã viết:
Ủng hộ e.
E có 2 phiếu. ^^
Sang đây cho a.
ib a:
https://www.facebook.com/boy.aloprotn.tn

Đã inbox cho anh.
Anh cho em 2 phiếu với 1 phiếu của anh Ân nữa là 3 nhé Smile)
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 11:32 am

Vote Down nhé , ae Mod pub 1 2 theo mình thấy đông và đủ rồi , thể hiện khả năng quan sát SV bằng cách chat u@ báo phá game hoặc cheat trước nhé để ae biết khả năng , mình còn nhớ ông này nt trên fr ga3m là chung sống chết với ga3m các kiểu mà sao giờ xoay chiều nhanh thế !

Đơn xin set mod server Pub 1& 2 76561198286231308
http://steamcommunity.com/id/nowsander
[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 12:34 pm

LOrd COmmander_r đã viết:
Vote Down nhé , ae Mod pub 1 2 theo mình thấy đông và đủ rồi , thể hiện khả năng quan sát SV bằng cách chat u@ báo phá game hoặc cheat trước nhé để ae biết khả năng , mình còn nhớ ông này nt trên fr ga3m là chung sống chết với ga3m các kiểu mà sao giờ xoay chiều nhanh thế !

Em hay nhỉ Lord, admin và smod đã có lời rồi, thứ 2 đó là cựu mod của sv trước cả em đấy. Em đọc hết các comment của mọi người rồi cho ý kiến chứ. Hay lại cứ thích đi chọc gậy bánh xe. (Người ta làm mod trước cả em đấy).
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 12:38 pm

LOrd COmmander_r đã viết:

Em hay nhỉ Lord, admin và smod đã có lời rồi, thứ 2 đó là cựu mod của sv trước cả em đấy. Em đọc hết các comment của mọi người rồi cho ý kiến chứ. Hay lại cứ thích đi chọc gậy bánh xe. (Người ta làm mod trước cả em đấy).

Đó là ý kiến cá nhân của em mà anh , e cũng biết ông này từng mod SV mình mà hồi đó e cũng chơi và chơi suốt với ông này bên ga3m mà anh nên biết khả năng ntn,không phải e chọc gậy bánh xe anh ơi , ai xứng đáng em vote up ngay , em thấy sao nói vậy thôi thẳng và thật !

[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 12:44 pm

Thế thì em cũng nên xem lại xem các anh đã nói gì nhé. Chứ các a cho ý kiến rồi mà em còn ý kiến như vậy. Nếu k làm được bọn anh khác biết, và sẽ hạ xuống vip những ai k hòa thành trách nhiệm. Hôm qua có nhiều người phản ánh 1 số mod, và bọn a đã remove 1 vài mod rồi đấy. Em hiểu chứ.
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 1:03 pm

Thế thì em cũng nên xem lại xem các anh đã nói gì nhé. Chứ các a cho ý kiến rồi mà em còn ý kiến như vậy. Nếu k làm được bọn anh khác biết, và sẽ hạ xuống vip những ai k hòa thành trách nhiệm. Hôm qua có nhiều người phản ánh 1 số mod, và bọn a đã remove 1 vài mod rồi đấy. Em hiểu chứ.

Em xem anh với a alo nói đương nhiên rồi , nhưng mà fr có luật admin nói rồi mem không được ý kiến a anh , nếu có thế thì e không biết thật , chuyện remove em biết mà e hiểu ý anh , e chỉ không hiểu em chỉ đưa ra ý kiến đóng góp cho SV mà sai a anh !

[M]ua**Thu**Vang**
Đại Nguyên Soái
Đại Nguyên Soái
[M]ua**Thu**Vang**

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 1:08 pm

Cái j e cũng nói luật luật. E thừa hiểu là admin đã quyết định thì các mod chấp hành. Cứ lằng nhằng làm j. Hay e thích cố cãi???
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 1:17 pm

Ok em không nói nữa , ý kiến của em chỉ có vậy thôi !

alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 3:31 pm

Thở Dài Thở Dài Thở Dài
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeThu Feb 09, 2017 11:42 pm

Post bài xin set mod là mong được mọi người vào vote. Vote up hay vote down cũng là vote và mình lấy điều đó làm kinh nghiệm cho bản thân.

Đôi điều riêng với Lord: mỗi người đều có quyền thể hiện quan điểm riêng của mình. Bạn vote down vì lý do số lượng mod của server đã đủ thì mình hoàn toàn đồng ý. Tuy nhiên, tầm đêm khuya thì có khá ít mod online. Vì vậy mình mới làm đơn xin set mod này.
Còn nếu bạn lôi chuyện từ G3M sang đây, thì đây là profile bên G3M của mình, mọi người có thể cùng xem những gì mình đã viết, xem xem chung sống chết ở chỗ nào. 
http://gabamien.com/search.php?searchid=13079
Còn đây là những gì bên G3M viết về Lord, chắc Lord với Funny là một nhỉ?
http://gabamien.com/showthread.php?t=4269&page=2&highlight=Lord

Trước đây mình chơi HNF. Nhưng sau vì hành động của 1 tay to khiến anh em không đồng tình mà có sv VNF này. Mình cũng chơi G3M và mình không phủ nhận tình cảm của bản thân dành cho G3M. Thế nào là "xoay chiều nhanh thế"? Hiện tại tương lai của G3M chưa được xác định, người chơi và ngay cả một số tay to bên đó cũng qua VNF rất nhiều. Có người vừa là mod VNF, vừa là mod G3M. Điều này có gì là không được?
LOrd COmmander_r
V.I.P In-Game
V.I.P In-Game
LOrd COmmander_r

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeFri Feb 10, 2017 10:12 am

Scott đã viết:
Post bài xin set mod là mong được mọi người vào vote. Vote up hay vote down cũng là vote và mình lấy điều đó làm kinh nghiệm cho bản thân.

Đôi điều riêng với Lord: mỗi người đều có quyền thể hiện quan điểm riêng của mình. Bạn vote down vì lý do số lượng mod của server đã đủ thì mình hoàn toàn đồng ý. Tuy nhiên, tầm đêm khuya thì có khá ít mod online. Vì vậy mình mới làm đơn xin set mod này.
Còn nếu bạn lôi chuyện từ G3M sang đây, thì đây là profile bên G3M của mình, mọi người có thể cùng xem những gì mình đã viết, xem xem chung sống chết ở chỗ nào. 
http://gabamien.com/search.php?searchid=13079
Còn đây là những gì bên G3M viết về Lord, chắc Lord với Funny là một nhỉ?
http://gabamien.com/showthread.php?t=4269&page=2&highlight=Lord

Trước đây mình chơi HNF. Nhưng sau vì hành động của 1 tay to khiến anh em không đồng tình mà có sv VNF này. Mình cũng chơi G3M và mình không phủ nhận tình cảm của bản thân dành cho G3M. Thế nào là "xoay chiều nhanh thế"? Hiện tại tương lai của G3M chưa được xác định, người chơi và ngay cả một số tay to bên đó cũng qua VNF rất nhiều. Có người vừa là mod VNF, vừa là mod G3M. Điều này có gì là không được?

Ít Mod online nhưng vẫn có là ổn rồi thêm ông nữa để làm gì , trong khi ông chưa thể hiện dc cho ae thấy ông có khả năng quan sát SV ntn , như báo cheat , phá game , ông thì tôi biết online đều VIP là quá chuẩn rồi ... Còn chuyện bên ga3m ông không phải lôi profile ra đây , ông chơi tn tôi thế nào ae đều biết việc vote ông ko liên quan gì đến tôi mà phải giới thiệu về tôi làm gì ... Còn chuyện vừa mod ga3m và vừa mod VNF ko có gì là ko dc cả ông chơi bên ga3m ông nói sao ông tự biết thế thôi , quan điểm của tôi có gì nói thẳng !

Dracubin2016
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
Dracubin2016

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeFri Feb 10, 2017 2:13 pm

Scoot nên xem lại đi, cứ lôi bài viết ở forum khác qua áp đặt cho người khác thế bạn...
voiii
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
voiii

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeFri Feb 10, 2017 10:43 pm

atao xấu zai đâu ồi đi uống bia đê :v
maria olala
Binh bét
Binh bét

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeTue Feb 14, 2017 9:41 am

Đề nghị Lord tự lập server riêng rồi quản lí theo cách riêng của mình luôn nhé. Người gì đâu hẹp hòi quá mức. Gì mà thể hiện quan điểm,cạnh khóe thì có. Nói k ai nghe rồi ra bộ hờn dỗi chắc....  study study study study
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeTue Feb 14, 2017 10:21 pm

maria olala đã viết:
Đề nghị Lord tự lập server riêng rồi quản lí theo cách riêng của mình luôn nhé. Người gì đâu hẹp hòi quá mức. Gì mà thể hiện quan điểm,cạnh khóe thì có. Nói k ai nghe rồi ra bộ hờn dỗi chắc....  study study study study

2 Huy.
Long time no see Smile
Bi Rain~
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeWed Feb 15, 2017 11:06 pm

Vote cho a. mong a hoàn thành trách nhiệm oke.
mEmE
Mới nhập ngũ
Mới nhập ngũ
mEmE

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeFri Feb 17, 2017 4:50 pm

hí hí mong a lên mod để e được có cớ chửi nhau vs mod Smile))
Scott
Binh nhì
Binh nhì
Scott

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeTue Feb 21, 2017 3:25 pm

mEmE đã viết:
hí hí mong a lên mod để e được có cớ chửi nhau vs mod Smile))

hí hí mong em chửi nhau với mod để anh có cớ ban em Smile
Sao the nhi
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeSat Feb 25, 2017 7:45 am

set chua.
alo_pro_tn
Super Moderators
Super Moderators
alo_pro_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitimeSat Feb 25, 2017 11:22 pm

E set rồi a ơi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin set mod server Pub 1& 2   Đơn xin set mod server Pub 1& 2 Icon_minitime

Đơn xin set mod server Pub 1& 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đơn xin MOD các server VNF*
» Đơn xin set Mod server Pub
» Đơn xin xét Vip server
» Đơn xin xét Mod/Vip/server
» Đơn xin set Mod server Pub